ไม่สามารถ update โปรแกรมได้

บอร์ดนี้เอาไว้ใช้สำหรับถาม-ตอบเกี่ยวกับปัญหาคอมพิวเตอร์ทั่วไป ที่ไม่เกี่ยวกับโปรแกรม Express ครับ เพื่อเป็นช่องทางหนึ่งที่จะช่วยให้ท่านผู้ที่ใช้งานโปรแกรม Express และประสบปัญหาด้านคอมพิวเตอร์จะได้สามารถ สอบถามหาวิธีแก้ไขปัญหาจากผู้รู้ท่านอื่นๆ ได้

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

ไม่สามารถ update โปรแกรมได้

โพสต์โดย anocha » อังคาร ก.ย. 01, 2020 10:37 pm

พอดีจะ update โปรแกรมเพื่อให้ export เป็น excel ได้ แต่เมื่อกรอก S/N เข้าไป ระบบฟ้องว่าเลข S/N ผิด ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไงได้บ้างค่ะ
anocha
Newbie
Newbie

Re: ไม่สามารถ update โปรแกรมได้

โพสต์โดย savek » พุธ ก.ย. 02, 2020 8:33 am

รบกวนส่งข้อมูลดังต่อไปนี้ เข้ามาที่ลิ้งค์นี้นะครับ ucp.php?i=pm&mode=compose&u=2879

1.ชื่อบริษัทที่เป็นเจ้าของลิขสิทธิ์โปรแกรม Express
2.หมายเลข S/N ของโปรแกรม Express
3.ชื่อผู้ติดต่อนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาคอมพิวเตอร์ทั่วไป