รันเลขที่เช็คจ่ายอัตโนมัติ

หากท่านใดมีข้อสงสัยหรือคำถามเกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรม Express สามารถเข้ามาสอบถามได้ที่นี่ครับ

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

รันเลขที่เช็คจ่ายอัตโนมัติ

โพสต์โดย janjira-k » พฤหัสฯ. มิ.ย. 23, 2022 4:53 pm

รบกวนสอบถามค่ะ หากต้องการให้ระบบรันเลขที่เช็คจ่ายอัตโนมัติ สามารถทำได้ไหมค่ะ
janjira-k
Newbie
Newbie

Re: รันเลขที่เช็คจ่ายอัตโนมัติ

โพสต์โดย savek » ศุกร์ มิ.ย. 24, 2022 8:42 am

การรันเลขที่เช็คอัตโนมัติจะทำได้เฉพาะในเมนูการเงินข้อ 3.6.6 ถอนเงินสดโดยใช้เช็คเท่านั้นครับ ส่วนหน้าจออื่นเช่นจ่ายชำระหนี้ จะไม่สามารถทำได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express