หมวดทั่วไป > ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express

ใบปะหน้าสรุป ภาษ๊เงินได้ ภงด3 ภงด53

<< < (2/2)

Anawil:
ใบแนบ ภงด.3 และ 53 ไม่มีอยู่ในระบบครับ ส่วน ภพ30 ก็ไม่มี มีแต่รายงานภาษีซื้อและขาย ใช้แนะนำให้หน่อย มีจ้างเขียนเพิ่มเติมก็ได้ครับ

anawil@anawil.com

savek:
รบกวนโทร.เข้ามาดีกว่านะครับ เพราะรายงานทั้งหมดที่ต้องการนี้ มีอยู่แล้วในโปรแกรม Express ครับ ไม่ต้องเขียนโปรแกรมเพิ่มแต่อย่างใดครับ :)

รบกวนโทร.เข้ามา ให้ จนท.ฝ่ายบริการลูกค้าแนะนำวิธีการพิมพ์รายงานดังกล่าวนี้ให้ได้เลยนะครับ ที่โทร.02-215-1511 , 02-216-5924 นะครับ

Anawil:
โทรเข้าไปแล้วครับเขาบอกไม่มีจริงๆ ตรวจสอบได้เลย จึงใช้วิธีส่งเมล์พร้อมเอกสารเข้าไปให้

savek:
ผมได้รับเมล์แล้วนะครับ ให้ทาง จนท.ตอบกลับไปทางอีเมล์แล้วนะครับ :)

รายงานดังกล่าวนี้สามารถพิมพ์จากในโปรแกรม Express ได้นะครับ แต่ที่ทางคุณ Anawil ต้องการหมายถึงให้พิมพ์ลงในแบบฟอร์มที่ส่งมาให้ดู อย่างนั้นหรือเปล่าครับ เพราะปกติแบบฟอร์มรายงานดังกล่าวนี้ จะพิมพ์ลงในกระดาษเปล่า แล้วก็ใช้ยื่นนำส่งกับทางสรรพากรได้เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version