ผู้เขียน หัวข้อ: แบบยื่น ภงด.53  (อ่าน 5248 ครั้ง)

mmmmm

• Jr. Member
  • *
  • +1/-0
แบบยื่น ภงด.53
« เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 10:23:49 AM »
  • Publish
  • สอบถามหน่อยค่ะ อยากทราบว่าในโปรแกรม express เราสามารถ ปริ้น แบบยื่นรายการภาษีเงินได้ ภงด.53,3 ได้ใหมค่ะ ที่ปริ้นจากอินเตอร์เน็ตค่ะ (แบบสรุป นะค่ะ ไม่ใช่ ใบต่อ)

ขอบคุณค่ะ

OPLE

• Newbie
    • *
    • +3/-0
    Re: แบบยื่น ภงด.53
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 04:32:06 PM »
  • Publish
  • หมายถึงใบปะหน้าหรือป่าวค่ะ ถ้าใช่ในโปรแกรม Express ไม่มีนะค่ะ ต้องกรอกลงในแบบของสรรพากรเท่่านั้น แต่ยอดเงินที่จะเอาไปกรอกก็สามารถอ้างอิงจากใบช่วยกรอก แบบยื่นภาษีหัก ณ ที่จ่าย ภ.ง.ด 3 , 53 ในโปรแกรมExpress ได้ค่ะ

****ตรงประเด็นหรือป่าวค่ะ ถ้าไม่ีใช่ยังไงก็กลับมาโพสข้อมูลใหม่ไ้ด้นะค่ะ****

Facebook Comments