หมวดทั่วไป > ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express

แบบยื่น ภงด.53

(1/1)

mmmmm:
สอบถามหน่อยค่ะ อยากทราบว่าในโปรแกรม express เราสามารถ ปริ้น แบบยื่นรายการภาษีเงินได้ ภงด.53,3 ได้ใหมค่ะ ที่ปริ้นจากอินเตอร์เน็ตค่ะ (แบบสรุป นะค่ะ ไม่ใช่ ใบต่อ)

ขอบคุณค่ะ

OPLE:
หมายถึงใบปะหน้าหรือป่าวค่ะ ถ้าใช่ในโปรแกรม Express ไม่มีนะค่ะ ต้องกรอกลงในแบบของสรรพากรเท่่านั้น แต่ยอดเงินที่จะเอาไปกรอกก็สามารถอ้างอิงจากใบช่วยกรอก แบบยื่นภาษีหัก ณ ที่จ่าย ภ.ง.ด 3 , 53 ในโปรแกรมExpress ได้ค่ะ

****ตรงประเด็นหรือป่าวค่ะ ถ้าไม่ีใช่ยังไงก็กลับมาโพสข้อมูลใหม่ไ้ด้นะค่ะ****

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version