ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองใช้ โปรแกรม Express Demo เวอร์ชั่นใหม่  (อ่าน 4138 ครั้ง)

samart intachai

• Newbie
  • *
  • +0/-0
อยากลองใช้ โปรแกรม Express Demo  เวอร์ชั่นใหม่  ไม่ทราบว่าจะหา ดาวน์โหลดได้ที่ไหน  เคยใช้โปรแกรมนี้ในเวอร์ชั่น 6 ดีมากเลย
ทำได้ทุกอย่าง ตามที่เราต้องการ จึงอยากลองใช้ตัวใหม่ ถ้าถูกใจ  ที่บริษัท จะสั่งซื้อ  ไม่ทราบว่าจะติดต่อใคร หาดาวน์โหลดยากมากเลยครับ

ASAN

• Hero Member
  • *
  • +65/-13
  • ตัวแทนจำหน่าย Express ที่มีประสบการณ์อย่างแท้จริง
Re: อยากลองใช้ โปรแกรม Express Demo เวอร์ชั่นใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2008, 06:27:02 PM »
  • Publish
  • -  ไม่มีให้ d/l นะครับ ลองติดต่อที่บริษัทหรือตัวแทนใกล้บ้าน  หรือถ้าไม่ได้จริงๆติดต่อมาที่ผมก็ได้ครับ เดี๋ยวไป DEMO ให้ดูเลย

Facebook Comments