ผู้เขียน หัวข้อ: แบบฟอร์มภาษีหัก ณ ที่จ่าย  (อ่าน 2936 ครั้ง)

SFF56

• Full Member
  • *
  • +0/-0
แบบฟอร์มภาษีหัก ณ ที่จ่าย
« เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 04:13:48 PM »
  • Publish
  • จะรบกวนสอบถามเกี่ยวกับการแก้ไขแบบฟอร์มภาษีหัก ณ ที่จ่าย เพราะว่าตอนนี้ปริ้นออกมาแล้วในช่อง ประเภทเงินได้พึงประเมินที่จ่าย มี ประเภทเงินได้ที่เราได้หัก โชว์ด้านบนด้วย

ประเภทเงินได้พึงประเมินที่จ่าย                  วันเดือนปี                      จำนวนเงิน                     ภาษีที่หัก

5.ค่าขนส่ง                                    ภาษี ที่จ่าย                       ที่จ่าย                       และนำส่งไว้

ไม่ทราบว่าจะแก้ไขได้อย่างไรคะ

ขอบคุณมากคะ

ASAN

• Hero Member
    • *
    • +65/-13
    • ตัวแทนจำหน่าย Express ที่มีประสบการณ์อย่างแท้จริง
    Re: แบบฟอร์มภาษีหัก ณ ที่จ่าย
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 05:15:01 PM »
  • Publish
  • เข้าไปแก้ไขที่แบบฟอร์มได้ใช่มั๊ยครับ
    เมื่อเข้าไปแล้ว ข้อความที่แสดง เราไม่เอาก็ลบออกไปได้เลยครับ  ถ้าเป็นแบบฟอร์มเดิม ลบตัวสีแดงตามตัวอย่างข้อความด้านล่างนี้ออกนะครับ

ประเภทเงินได้ที่จ่าย
    ~DESCRP

SFF56

• Full Member
    • *
    • +0/-0
    Re: แบบฟอร์มภาษีหัก ณ ที่จ่าย
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 เมษายน 2013, 03:34:29 PM »
  • Publish
  • ขอบคุณมากคะ แล้วก้อรบกวนอีกเรื่องนะคะ สามารถปรับฟอร์มเป้น A5 ได้รึป่าวคะ

ขอบคุณอีกครั้งคะ

Facebook Comments