ผู้เขียน หัวข้อ: การตั้งเครื่องพิมพ์  (อ่าน 905 ครั้ง)

kae

• Newbie
  • *
  • +0/-0
การตั้งเครื่องพิมพ์
« เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 03:09:53 PM »
  • Publish
  • พึ่งเริ่มใช้ express for wins ค่ะ แล้วเปลี่ยนเครื่องพิมพ์จาก dot เป็น laser ต้องตั้งเครื่องพิมพ์ยังไงคะ ขอบคุณค่ะ

savek

• Administrator
    • Hero Member
    • *
    • +94/-0
    Re: การตั้งเครื่องพิมพ์
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 04:09:50 PM »
  • Publish
  • หมายถึงนำเครื่องพิมพ์ Laser ตัวเดิม มาต่อแทนเครื่องพิมพ์ Dot ใช่ไหมครับ อาจจะลองสั่งพิมพ์งานดูได้เลยนะครับว่าจะพิมพ์งานออกมาได้หรือไม่

หากพิมพ์ไม่ได้ ค่อยมาลองดูที่ยี่ห้อและรุ่นของเครื่องพิมพ์อีกครั้งว่ารองรับคำสั่ง PCL5 หรือไม่นะครับ

Facebook Comments