สำรองข้อมูลไม่ได้ครับ ช่วยด้วยคับ

หากท่านใดมีข้อสงสัยหรือคำถามเกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรม Express สามารถเข้ามาสอบถามได้ที่นี่ครับ

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

สำรองข้อมูลไม่ได้ครับ ช่วยด้วยคับ

โพสต์โดย ชนวัฒน์ » จันทร์ ม.ค. 13, 2020 10:25 pm

เปิดเข้าระบบได้แต่จะฟ้องว่า
Messege# .52
คำเตือน
ก่อนหน้านี้ มีการออกจากโปรแกรม Express แบบไม่ปกติ
ซึ่งแฟ้มดัชนีอาจะจะไม่ถูกต้อง
กรุณาเลือกตกลง เพื่อให้โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลให้ใหม่

ใช้งานอื่นได้หมด แต่ไม่สามารถสำรองข้อมูลได้ พอเริ่มสำรองจะหลุดทุกครั้ง บริษัทอื่นไม่เป็น เป็นบริษัทนี้บริษัทเดียว ขอคำแนะนำเพื่อแก้ไขให้ใช้งานได้ครับ
ชนวัฒน์
Newbie
Newbie

Re: สำรองข้อมูลไม่ได้ครับ ช่วยด้วยคับ

โพสต์โดย savek » อังคาร ม.ค. 14, 2020 8:32 am

ตอนที่จัดเรียงข้อมูลทุกระบบ จัดเรียงได้จนเสร็จเรียบร้อยไหมครับ หรือมีฟ้องข้อความ Error ในขณะจัดเรียงข้อมูลครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator

Re: สำรองข้อมูลไม่ได้ครับ ช่วยด้วยคับ

โพสต์โดย ชนวัฒน์ » อังคาร ม.ค. 14, 2020 11:20 pm

เรียงได้เสร็จคับแต่ ก็หลุดตอนสำรองทุกครั้ง
ชนวัฒน์
Newbie
Newbie

โพสต์โดย savek » พุธ ม.ค. 15, 2020 9:26 am

ตอนที่สำรองข้อมูล ก่อนจะหลุดออกจากโปรแกรม มีฟ้องข้อความ Error อะไรขึ้นมาบ้างไหมครับ

ยังไงโทร.เข้ามาที่ฝ่ายบริการลูกค้า ตรวจสอบไปพร้อมๆ กับเจ้าหน้าที่ได้เลยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express