แบบฟอร์มใบวางบิล

หากท่านใดมีข้อสงสัยหรือคำถามเกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรม Express สามารถเข้ามาสอบถามได้ที่นี่ครับ

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

แบบฟอร์มใบวางบิล

โพสต์โดย caladmin » จันทร์ ม.ค. 13, 2020 11:08 am

แบบฟอร์มใบวางบิล สามารถแสดงข้อมูลแบบนี้ในรายงานได้มั๊ยคะ
รูปภาพ
caladmin
Newbie
Newbie

Re: แบบฟอร์มใบวางบิล

โพสต์โดย savek » จันทร์ ม.ค. 13, 2020 11:37 am

สามารถแก้ไขแบบฟอร์มให้แสดงแบบนี้ได้นะครับ รบกวนโทร.เข้ามาที่ฝ่ายบริการลูกค้า ให้ทางเจ้าหน้าที่แนะนำขั้นตอนให้ทราบนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express