แสดงเลขหน้าของใบกำกับภาษี

หากท่านใดมีข้อสงสัยหรือคำถามเกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรม Express สามารถเข้ามาสอบถามได้ที่นี่ครับ

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

แสดงเลขหน้าของใบกำกับภาษี

โพสต์โดย siriwanlaya » เสาร์ ต.ค. 12, 2019 12:21 pm

ในกรณีที่ใบกำกับภาษี มีมากกว่า 1 หน้า ต้องการให้แสดงเลขที่ เป็น 1/2 แก้ไขอย่างไรค่ะ
siriwanlaya
Newbie
Newbie

Re: แสดงเลขหน้าของใบกำกับภาษี

โพสต์โดย savek » อังคาร ต.ค. 15, 2019 9:30 am

ใส่คำสั่งต่อไปนี้เข้าไปในแบบฟอร์มนะครับ

\P จะแสดงเลขหน้าปัจจุบันครับ
\TP จะแสดงจำนวนหน้ารวมทั้งหมดครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express