สอบถามเรื่องใบแจ้งหนี้ ใบกำกับภาษี

หากท่านใดมีข้อสงสัยหรือคำถามเกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรม Express สามารถเข้ามาสอบถามได้ที่นี่ครับ

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

สอบถามเรื่องใบแจ้งหนี้ ใบกำกับภาษี

โพสต์โดย Su Jung » จันทร์ ต.ค. 07, 2019 11:51 am

ใบแจ้งหนี้ และ ใบกำกับภาษี เราสามารถ ใส่ โลโก้ บริษัท ที่เป็นไฟลร์รูปถา Jpeg เข้าไปได้ไหม คะ

ขอบคุณมากคะ
Su Jung
Newbie
Newbie

Re: สอบถามเรื่องใบแจ้งหนี้ ใบกำกับภาษี

โพสต์โดย savek » จันทร์ ต.ค. 07, 2019 1:58 pm

ต้องใช้เป็นโปรแกรม Express รุ่น New Report Writer นะครับ จึงจะสามารถใส่โลโก้ หรือใส่รูปในแบบฟอร์มได้นะครับ สำหรับรายละเอียดจะเป็นไปตามลิ้งค์ข้างล่างนี้นะครับ

viewtopic.php?f=1&t=11727#p43279
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express