จะติดตั้ง Server express ใหม่ต้องทำยังไงครับ

บอร์ดนี้เอาไว้ใช้สำหรับถาม-ตอบเกี่ยวกับปัญหาคอมพิวเตอร์ทั่วไป ที่ไม่เกี่ยวกับโปรแกรม Express ครับ เพื่อเป็นช่องทางหนึ่งที่จะช่วยให้ท่านผู้ที่ใช้งานโปรแกรม Express และประสบปัญหาด้านคอมพิวเตอร์จะได้สามารถ สอบถามหาวิธีแก้ไขปัญหาจากผู้รู้ท่านอื่นๆ ได้

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

จะติดตั้ง Server express ใหม่ต้องทำยังไงครับ

โพสต์โดย thanarot » อังคาร ก.ย. 15, 2020 3:17 pm

thanarot
Newbie
Newbie

Re: จะติดตั้ง Server express ใหม่ต้องทำยังไงครับ

โพสต์โดย savek » อังคาร ก.ย. 15, 2020 3:19 pm

หมายถึงในเซิร์ฟเวอร์มีโปรแกรม Express ติดตั้งอยู่แล้ว และต้องการเปลี่ยนเครื่องเซิร์ฟเวอร์แบบนั้นหรือเปล่าครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator

Re: จะติดตั้ง Server express ใหม่ต้องทำยังไงครับ

โพสต์โดย thanarot » อังคาร ก.ย. 15, 2020 3:30 pm

savek เขียน:หมายถึงในเซิร์ฟเวอร์มีโปรแกรม Express ติดตั้งอยู่แล้ว และต้องการเปลี่ยนเครื่องเซิร์ฟเวอร์แบบนั้นหรือเปล่าครับ

ใช่ครับ เครื่องเริ่มจะเปิดไม่ติดละครับ
thanarot
Newbie
Newbie

โพสต์โดย savek » อังคาร ก.ย. 15, 2020 3:57 pm

รบกวนโทร.ติดต่อเข้ามาที่ 02-217-3533 ก่อนนะครับ ทางเจ้าหน้าที่จะแจ้งขั้นตอนการถอนสิทธิ์การติดตั้งจากเครื่องเก่า และเงื่อนไขในการลงทะเบียนโปรแกรมสำหรับเครื่องใหม่ให้ทราบนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาคอมพิวเตอร์ทั่วไป