ไฟล์ที่ได้จากการสำรองข้อมูล Express ต้องการจะ unzip ทำไงหรือ

หากท่านใดมีข้อสงสัยหรือคำถามเกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรม Express สามารถเข้ามาสอบถามได้ที่นี่ครับ

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

ไฟล์ที่ได้จากการสำรองข้อมูล Express ต้องการจะ unzip ทำไงหรือ

โพสต์โดย cdcda » เสาร์ มี.ค. 16, 2019 6:54 pm

ไฟล์ที่ได้จากการสำรองข้อมูล Express ต้องการจะ unzip ทำไงหรือ ครับ?
เห็นนามสกุลเป็น .5 นะครับ ใช้โปรแกรมอะไร extract ได้บ้าง?
cdcda
Newbie
Newbie

Re: ไฟล์ที่ได้จากการสำรองข้อมูล Express ต้องการจะ unzip ทำไง

โพสต์โดย savek » จันทร์ มี.ค. 18, 2019 9:05 am

ไฟล์สำรองข้อมูล .5 จะ Extract ได้จากภายในโปรแกรม Express เท่านั้นนะครับ โดยทำได้จากเมนูอื่นๆ ข้อ 1.3 นำข้อมูลสำรองมาใช้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
savek
Administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express