ข้อมูลตรวจนับ บันทึกไม่ได้

หากท่านใดมีข้อสงสัยหรือคำถามเกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรม Express สามารถเข้ามาสอบถามได้ที่นี่ครับ

Moderator: Sutas, CO-Admin, Global Moderator

ข้อมูลตรวจนับ บันทึกไม่ได้

โพสต์โดย potpatja » ศุกร์ ก.พ. 15, 2019 9:39 am

จ๋า จะเข้าบันทึกข้อมูล ตรวจนับ ขั้นแรก เข้าสร้างข้อมูลตรวจนับแล้ว
พอจะเข้าไปพิมพ์ ไม่มีข้อมูลเลยค่ะ ทำไงดี ทำอะไรพลาดไป
potpatja
Newbie
Newbie

Re: ข้อมูลตรวจนับ บันทึกไม่ได้

โพสต์โดย ITTI » ศุกร์ ก.พ. 15, 2019 2:33 pm

เป็นไปได้หลายสาเหตุครับ ส่วนใหญ่จะเจอเรื่องของวันที่ตรวจนับครั้งสุดท้ายผิดครับ

ผมขอข้อมูลสโคป การตรวจนับ ดูหน่อยครับเพี่อวิเคราะห์ปัญหาครับ แนบรูปเลยก็ได้นะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ITTI
CO-Admin
CO-Admin

Re: ข้อมูลตรวจนับ บันทึกไม่ได้

โพสต์โดย potpatja » เสาร์ ก.พ. 16, 2019 12:33 pm

ได้แล้วค่ะ ไม่ได้ใส่ตรวจนับครั้งสุดท้าย
potpatja
Newbie
Newbie

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม Express